Diễn đàn lớp 7/5 và 7/1 THCS Lê Hồng Phong, ĐN

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ♥Couple na0` đẹp nhất tháng 12 naj`♥
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeMon Jan 18, 2010 10:12 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Bạn mong mún có thêm couple nèo nhứt?
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeTue Dec 22, 2009 10:47 am by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Tin từ Couple Cá mắt lồi và Vịt
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 6:08 pm by ♥♥♥Tj khjn`_Coc' xanh♥♥♥

» OST Lửa bóng rổ
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:49 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» OST Lửa bóng rổ 2
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:48 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Hinh` dep. cua~ COUPLE Nho- Heo sua~!!
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:46 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Tjn m0j' de^
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 6:48 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Nội quy của b0x ♥Couple♥
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 11:51 am by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Tui đang YÊU!
Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 11:46 am by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

Affiliates
free forum

Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a')

3 posters

Go down

Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') Empty Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a')

Bài gửi  ♥♥♥Tj khjn`_Coc' xanh♥♥♥ Thu Dec 03, 2009 5:39 pm

Hum nay lớp 7/5 đã cha0` đón 1 sự kjện trọng đại vs chj Nh0 n0j' rjêng và chúng ta nói chung.. Razz
Nhờ sự hợp tác tjch' cực kủa chị Ghẻ Ruồi (chứ k0h phải Ruồi nhá) thj` chúng ta pj h đã có những bức ảnh chụp rất thân mật của chj Nh0 và bạn...HE0 SỮA!!!! I love you
Và the0 lời chj Nh0 tự chứng thực vs tớ thj` 2 ng` này chơi vs nhau từ nhỏ (Chơi nhá! hehe) và ở gần nhà nhau... Wink
Tớ đag rất vuj mừng vj` trông 2 ng` rất xứng đôi...Xjn chúc mừng Nho, 1 lần nữa. Laughing
Nhưng có 1 vấn đề hết sức nghjêm trọng ở đây m0h chúng ta phải cùng nhau góp sức chung tay để bảo vệ chj Nh0 khỏi nanh vuốt của bạn Hà Mã...Vâng..chị Nh0 đã đj cướp bồ của ng` khác (cụ tỉ là cướp anh Heo Sữa từ tay Hà Mã).. Cool
Thật là 1 cuộc tjnh` tay 3 trớ trêu..!^_^
♥♥♥Tj khjn`_Coc' xanh♥♥♥
♥♥♥Tj khjn`_Coc' xanh♥♥♥
♥♥♥Osin for Admin♥♥♥
♥♥♥Osin for Admin♥♥♥

Tui là : Nữ
Gia nhập từ: : 29/11/2009
Nơi cư ngụ... : ♥The happy World♥

http://360kpop.com

Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') Empty Re: Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a')

Bài gửi  bear75 Fri Dec 04, 2009 4:41 pm

oy`! toàn soi mói chuyện ng` khác thế hả? maj` mà lôi bà vào mấy chjen naj` thì chít vs bà đấy con ạk! Nhớ nhá! Suspect
bear75
bear75
Admin
Admin

Gia nhập từ: : 28/11/2009
Nơi cư ngụ... : lang thang đi khắp thế gian tìm người mang ta hạnh phúc^^

Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') Empty Re: Couple mới đê!!! (tjn hơi bị nóng đó)

Bài gửi  ♥ Beo saranghae Ốc ♥ Fri Dec 04, 2009 4:57 pm

hi hi! Ko biết sao nữa nhưng mà ta thấy Hà mã ko hợp vs Heo sữa chút nào ạ!
Ta thấy admin nói ko đúng rồi, cái này mà bảo là soi mói à! Phải nói là cung cấp thông tin chứ!
mà vs lại thì nếu mình ko có couple thì mất mớ j phải sợ!? Ko lẽ... ko lẽ mi có 1 đứa con trai nằm trong tầm kiểm soát của 7/1 và 7/5 ư! Như vậy mới sợ chứ!?
Uhm~ Thông tin Cóc xanh cung cấp cũng thú vị đấy! Nhắn gởi bạn Ghẻ ruồi cần nhớ luôn thủ sẵn ĐTDĐ để hành nghề chụp lén, mà nhớ là đăng lên diễn đàn cho mọi ng` cùng xem! hihi
Ah~ Chụp lén thì ko bỏ sót đôi nào nha! uhm~ thôi, mong cho chị Ghẻ ruồi làm ăn phát đạt, hihi
♥ Beo saranghae Ốc ♥
♥ Beo saranghae Ốc ♥
♥♥♥Osin for Admin♥♥♥
♥♥♥Osin for Admin♥♥♥

Gia nhập từ: : 28/11/2009
Nơi cư ngụ... : Sở thú 7/5

http://vn.myblog.yahoo.com/harrypotter_hermione2512

Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a') Empty Re: Couple mới đê!!! (Tjn hơi pị n0ng' đ0a')

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics