Diễn đàn lớp 7/5 và 7/1 THCS Lê Hồng Phong, ĐN

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ♥Couple na0` đẹp nhất tháng 12 naj`♥
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeMon Jan 18, 2010 10:12 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Bạn mong mún có thêm couple nèo nhứt?
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeTue Dec 22, 2009 10:47 am by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Tin từ Couple Cá mắt lồi và Vịt
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 6:08 pm by ♥♥♥Tj khjn`_Coc' xanh♥♥♥

» OST Lửa bóng rổ
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:49 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» OST Lửa bóng rổ 2
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:48 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Hinh` dep. cua~ COUPLE Nho- Heo sua~!!
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:46 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Tjn m0j' de^
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 6:48 pm by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Nội quy của b0x ♥Couple♥
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 11:51 am by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

» Tui đang YÊU!
Welcome to our new 4rum!!! I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 11:46 am by ♥ Beo saranghae Ốc ♥

Affiliates
free forum

Welcome to our new 4rum!!!

2 posters

Go down

Welcome to our new 4rum!!! Empty Welcome to our new 4rum!!!

Bài gửi  bear75 Sun Nov 29, 2009 4:53 pm

HEHE! Xin chao` pa` kon lol! !Chào mừng bà con đến 4rum tui vừa mới lập dành cho mấy bạn 7/5 tớ mớí quen và 7/1 thân iu ♥️! Mong nhận được sự ủng hộ, đóng góp ý kiến của bà con để 4rum ngày càng phát triển tốt đẹp Laughing /
Vì 1 số bạn mới đăng kí vào 4rum nên ko bik' vì sao đã đăng kí mà ko đăng nhập được nên nhân đây tui xin nói luôn:
A/Vì 1 số 4rum cần phải có sự đồng ý của Admin khi có ng` nào đó đăng kí tài khoản như 4rum này. Vì vậy các bạn chịu khó chờ, khi Admin online và đồng ý kích hoạt tài khoản của bạn thì bạn mới đăng nhập dc. Nếu Admin offline vì có việc bận (như đi học thêm nè) thì mong mọi ng` thông cảm giùm, cố gắng đợi Admin chứ đừng đăng kí quá nhiều tài khoản chi cho mệt nhá Very Happy
B/Cách Gởi bài mới: Các bạn kích vào tên bài viết của chúng tớ thì sẽ có chữ Chủ đề mới, bạn kích vào đó sẽ ra trang Gửi bài mới rồi viết bài giống như khi viết văn bản ở Word đăng lên đây cho diễn đàn, hj`
I love you
Có chi thắc mắc add nick của Admin trong Yahoo Messenger! là: b_bear261 nha! pirat

Được sửa bởi bear75 ngày Mon Nov 30, 2009 10:13 pm; sửa lần 1.
bear75
bear75
Admin
Admin

Tui là : Nữ
Gia nhập từ: : 28/11/2009
Nơi cư ngụ... : lang thang đi khắp thế gian tìm người mang ta hạnh phúc^^

Welcome to our new 4rum!!! Empty Ê black bear

Bài gửi  ♥ Beo saranghae Ốc ♥ Mon Nov 30, 2009 4:42 pm

Ủa? Cái đó hình như là ta viết vs mi phải ko? Mà admin mau mau đổi giùm tớ kái phong nền, nhìn nhàm quá à, tìm phong nền động màu xanh trời có chứ I♥️U càng tốt vì thường thì mấy nền có chữ đó thường dễ thương hơn bình thường.
♥ Beo saranghae Ốc ♥
♥ Beo saranghae Ốc ♥
♥♥♥Osin for Admin♥♥♥
♥♥♥Osin for Admin♥♥♥

Tui là : Nữ
Gia nhập từ: : 28/11/2009
Nơi cư ngụ... : Sở thú 7/5

http://vn.myblog.yahoo.com/harrypotter_hermione2512